Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp đất tại Đồng Trúc, Thạch Thất, Hà Nội, 5 tỷ, 132m2

Ngày đăng: 10/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đất nền bán tại Đồng Trúc, Thạch Thất, Hà Nội với diện tích 132m2, mặt tiền rộng 15m, ngõ vào 7m, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ. Điểm đặc biệt: Đất có phong thủy tốt, thuận lợi cho việc xây dựng, dễ dàng thiết kế theo ý muốn. Không gian rộng rãi và thoáng mát, tạo điều kiện sống lý tưởng cho gia đình. Đất có đầy đủ tiện ích như điều hòa, tủ lạnh, phù hợp cho sinh hoạt hằng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0977234623 và tên Nguyễn Trung Đức.

Xem thêm

Liên hệ:

097 723 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

5 tỷ

132 m²
37,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Đồng Trúc, X. Đồng Trúc, H. Thạch Thất, Tp. Hà Nội

Nguyễn Trung Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp đất tại Đồng Trúc, Thạch Thất, Hà Nội, 5 tỷ, 132m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.