Tin đăng đã hết hạn.

Đất đẹp tuyến 2 đường 420 lõi CNC Hòa Lạc thủ phủ nhà trọ

Ngày đăng: 08/07/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

"Đất đẹp tuyến 2 đường 420 lõi CNC Hòa Lạc thủ phủ nhà trọ. DT 144m2, mặt tiền gần 6m, 60m2 thổ cư. Giá đầu tư. Đất tại thôn Cánh Chủ. Đường thông ô tô tránh. Ngay sau siêu thị Đức Thành. Cách công nghệ cao và TL 420 chỉ 300m. LH Mr Trung Thực".

Xem thêm

Liên hệ:

098 285 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

5,33 tỷ

144 m²
37,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 420, X. Bình Yên, H. Thạch Thất, Tp. Hà Nội
0

0982858445

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất đẹp tuyến 2 đường 420 lõi CNC Hòa Lạc thủ phủ nhà trọ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.