Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán lô đất 120m2, mặt tiền gần 6m đằng khu trường đại học FPT

Ngày đăng: 11/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tiếc lắm nhưng vẫn phải bán thôi vì dưới Hoà Lạc đang phát triển rồi. Tôi đã xây ngăn ranh giới rõ ràng, hình ảnh như bài đăng đi xe đến trường đại học chỉ mất 3 - 5 phút. Ai liên hệ tôi sớm T sẽ lộc thêm cho may mắn. Xây ở được luôn nên anh em yên tâm. Pháp lý: chờ lên sổ Alo ngoài giờ hành chính theo SDT 0347000062, xin cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

034 700 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

1,37 tỷ

120 m²
11,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 420, X. Bình Yên, H. Thạch Thất, Tp. Hà Nội
ST

Sung Thuong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán lô đất 120m2, mặt tiền gần 6m đằng khu trường đại học FPT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.