Tin đăng đã hết hạn.

Người nhà có lô đất 72m tại bình yên cần bán. chỉ hơn 1 tỉ đơn giá rẻ nhất khu vực

Ngày đăng: 25/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

NGƯỜI NHÀ CÓ LÔ ĐẤT 72M TẠI BÌNH YÊN CẦN BÁN. ĐƠN GIÁ RẺ NHẤT KHU VỰC Đường trước mặt siêu rộng lên đến 6m Vị trí đẹp, thoáng đãng, nằm trong khu dân cư đông đúc Sổ hồng hà nội, khuôn đất vuông vắn Gần chợ trường, ủy ban xã, trung tâm huyện Giá rẻ hơn các mảnh cùng khu vực 3-4 giá Lãi ngay khi mua. Lh 0865966356 để xem đất

Xem thêm

Liên hệ:

086 596 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

1,75 tỷ

71.4 m²
24,51 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Người nhà có lô đất 72m tại bình yên cần bán. chỉ hơn 1 tỉ đơn giá rẻ nhất khu vực - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.