Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất 380m mặt đường Hồ Chí Minh Yên Bình - Thạch Thất, lô góc, mặt tiền 33m, đầu tư, chia loi

Ngày đăng: 01/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cơ hội đầu tư sinh lời Lô đất đẹp mặt đường Hồ Chí Minh, gần ngã 5 Hòa Lạc Vị trí: Thôn Yên Bình, xã Yên Bình, Thạch Thất Hà Nội Nằm ngay sau khu đô thị Xanh Villa 2, cách ngã 5 Hòa Lạc chỉ vài phút di chuyển Mặt đường lớn Hồ Chí Minh, giao thông thuận tiện, kết nối nhanh các khu vực trọng điểm Thông tin lô đất: Diện tích: 380m mặt tiền 19m và 14m (trong đó có 150m2 thổ cư) Lô góc, đất vuông vắn, vị trí thoáng đẹp, tiềm năng sinh lời cao Phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng, nhà vườn, hoặc đầu tư phân lô Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ Giao dịch nhanh gọn, hỗ trợ thủ tục Giá bán: 22,5 triệu/m (Tổng giá: 8,5 tỷ có thương lượng trực tiếp với chính chủ) Liên hệ: 0387999955 - Sơn Tùng

Xem thêm

Liên hệ:

038 799 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 33m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,55 tỷ

380 m²
22,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Hồ Chí Minh, X. Yên Bình, H. Thạch Thất, Tp. Hà Nội
TT

Trần Sơn Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất 380m mặt đường Hồ Chí Minh Yên Bình - Thạch Thất, lô góc, mặt tiền 33m, đầu tư, chia loi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.