Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm lô góc 204m 2mt trục chính Khoang Mái Đồng Trúc đón sóng Metro 05 nhỉnh 40tr

Ngày đăng: 02/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm lô góc 204m 2mt trục chính Khoang Mái Đồng Trúc đón sóng Metro 05 nhỉnh 40tr Vị trí đẹp hiếm có: Nằm tại Khoang Mái, Đồng Trúc, Thạch Thất, Lô góc, 2 mặt tiền rộng, đường trước đất 2 xe ben đua thoải mái Trục chính liên xã, cách Đại lộ Thăng Long chỉ 150m, gần tuyến Metro số 5 sắp triển khai Diện tích: 203,9m², giá: 42.5 triệu/m² Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ trao tay. Cạnh khu biệt thự khu Đồng Trúc, Khoang Mái cực hót. Cạnh tuyến Metro số 5 sắp khởi công sau kỳ nghỉ hè. View cực kỳ thoáng và dễ thiết kế xây dựng. Gần khu công nghệ cao Hòa Lạc, ĐH FPT, ĐH Quốc gia Gần khu biệt thự Đồng Trúc, nhà nghệ sĩ Quang Tèo Giao thông thuận tiện: 20 phút về trung tâm Hà Nội, kết nối dễ dàng các tỉnh View thoáng, dễ thiết kế xây dựng: phù hợp xây biệt thự, văn phòng, trung tâm cho thuê, đầu tư lâu dài hoặc tích sản Tiện ích xung quanh đầy đủ: Gần trường học, chợ, sân bóng, khu vui chơi, trung tâm thương mại. Khu vực dân trí cao, an ninh tốt A/c chị quan tâm, LH Hằng Hạnh để đi xem đất và kiểm tra sổ trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

096 644 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

8,67 tỷ

204 m²
42,5 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm lô góc 204m 2mt trục chính Khoang Mái Đồng Trúc đón sóng Metro 05 nhỉnh 40tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.