Tin đăng đã hết hạn.

Bán rất gấp đất tái định cư Bắc Phú Cát - Thạch Hoà Thạch Thất Hà Nội 150m2 9,35 tỷ 0977514027

Ngày đăng: 28/05/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ đang rất gấp cần tiền phải bán nhanh mảnh đất Bắc Phú Cát - Hoà Lạc 0977514027 - Chủ nhà áp lực ngân hàng nên cần bán nhanh giá cực rẻ. - Vị trí chân chung cư Phenika tại Bắc Phú Cát. - Đất thuộc tái định cư Bắc Phú Cát, ở và kinh doanh ngay, xung quanh sầm uất. - Diện tích 150m2. - MT 6m. - Pháp lý sổ đỏ trao tay. - Giá 62.3tr/m2. - Liên hệ Mai Hoàng gặp chủ xem sổ vào việc gấp. LH 0977514027

Xem thêm

Liên hệ:

097 751 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

9,35 tỷ

150 m²
62,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. 21, X. Thạch Hoà, H. Thạch Thất, Tp. Hà Nội
HM

Hoang Thị Mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán rất gấp đất tái định cư Bắc Phú Cát - Thạch Hoà Thạch Thất Hà Nội 150m2 9,35 tỷ 0977514027 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.