Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt phố Thạch Thất 450m2 giá 6ty2, mặt phố kinh doanh siêu to

Ngày đăng: 25/05/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Mảnh đất này nằm tại mặt phố chính của Hòa Lạc. Khu vực dân cư đông đúc, gần với Đại học Quốc Gia Hà Nội và khu Công Nghệ Cao Hòa Lạc.
- Diện tích 450m2 mặt tiền rộng, vị trí thích hợp mua để đầu tư, làm kho xưởng hoặc xây nhà biệt thự phố.
- Giá bán 6ty2 có thương lượng
- Mua đất liên hệ vs Mr Đại 0966754992

Xem thêm

Liên hệ:

096 675 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

6,1 tỷ

450 m²
13,56 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt phố Thạch Thất 450m2 giá 6ty2, mặt phố kinh doanh siêu to - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.