Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh lô đất tại Yên Bình - Thạch Thất DT 1052m2 có 100m2 TC vừa nhỏ xinh để làm nhà nghỉ dưỡng

Ngày đăng: 20/05/2025

4.2
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán lô 1052m2 đất tại Yên Bình.
Có 100m2 đất ở.
View thoáng đất đẹp giá trị sinh lời cao.
Dtu tiềm năng hoặc làm homestay nghỉ dưỡng.
Giá 1x tỷ.
Lh 0936338496.

Xem thêm

Liên hệ:

093 633 ****

Vị trí bản đồ

11 tỷ

1.052 m²
10,46 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh lô đất tại Yên Bình - Thạch Thất DT 1052m2 có 100m2 TC vừa nhỏ xinh để làm nhà nghỉ dưỡng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.