Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán 460m đất tại thôn Cố Đụng xã Tiến Xuân, Thạch Thất.

Ngày đăng: 28/04/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán 460m đất tại thôn Cố Đụng xã Tiến Xuân, Thạch Thất. Mặt tiền 12m, đường bê tông sạch đẹp 2 ô tô tránh nhau, cách 50m ra mặt đường Suối Ngọc. Cách 700m ra ngã tư đường 446 và Suối Ngọc. Xung quanh là nhà đẹp, kiên cố, cư dân đông đúc, văn minh. Giá rất tốt: 16,5tr mình là chính chủ có giảm cho khách thiện chí. Đt liên hệ: Chị Thảo: 0912766612

Xem thêm

Liên hệ:

091 276 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

7,59 tỷ

460 m²
16,5 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán 460m đất tại thôn Cố Đụng xã Tiến Xuân, Thạch Thất. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.