Tin đăng đã hết hạn.

Giá nào cũng bán: Gần 2000m2 đất Đồng Trúc, khu CNC Hòa Lạc, nhà máy in tiền Phú Cát

Ngày đăng: 18/04/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Mảnh đất nằm trên trục đường vào nhà máy in tiền Phú Cát rộng 50 m.
- Mặt sau cũng ô tô tránh phù hợp làm nhà hàng nhà xưởng, thửa đất đẹp, mặt tiền lớn xây gì cũng được.
- Gần khu các nghệ sỹ.
- Nằm gần khu công nghệ cao Hoà Lạc.
- Sổ đỏ pháp lý chuẩn SSGD.

Xem thêm

Liên hệ:

098 155 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 29m

Vị trí bản đồ

57 tỷ

1.946 m²
29,29 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá nào cũng bán: Gần 2000m2 đất Đồng Trúc, khu CNC Hòa Lạc, nhà máy in tiền Phú Cát - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.