Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất dự án - đường Láng Hòa Lạc - văn phòng, chung cư, biệt thự - 62820m2, rộng 600m, 450 tỷ

Ngày đăng: 09/04/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Hiện trạng là đất trống, mặt bằng sạch, không tranh chấp.
- Tổng diện tích là 62820m2 (6.3ha) trong đó có 2.9ha là đất sổ đỏ lâu dài, 3.4ha là đất hỗn hợp làm khuôn viên, hồ điều hòa và hạ tầng giao thông.
- Dự án đã được cấp giấy chứng nhận đầu tư với quy mô: 02 tòa nhà văn phòng 9 tầng, 01 tòa nhà 25 tầng, 01 tòa 35 tầng, 11 căn biệt thự đơn lập 500m2 và hạ tầng cảnh quan.
- Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn.
- Chủ nhà vui tính, cần tiền, bán nhanh.
- ĐT 0985692302.

Xem thêm

Liên hệ:

098 569 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 600m

Vị trí bản đồ

450 tỷ

62.820 m²
7,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
H. Thạch Thất, Tp. Hà Nội
0

0985692302

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất dự án - đường Láng Hòa Lạc - văn phòng, chung cư, biệt thự - 62820m2, rộng 600m, 450 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.