Tin đăng đã hết hạn.

133,1m2 ngay trung tâm xã và chợ cách Quốc Lộ 21A chỉ 500m giá 1, x tỷ

Ngày đăng: 08/04/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

133,1m2 ngay trung tâm xã.
Mặt tiền 5m92 nở hậu 6m10.
Đường ô tô vào thoải mái.
Cách đường Quốc Lộ 21 chỉ 500m.
Cách trung tâm xã và chợ chỉ 1km.
Cách ngã tư Lục Quân chỉ 1,2km.
Rẻ nhất khu vực.
Liên hệ ngay em Chiến dưới Hoà Lạc để đi xem đất.

Xem thêm

Liên hệ:

086 864 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,92m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

133.1 m²
14,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
H. Thạch Thất, Tp. Hà Nội
0

0868640626

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 133,1m2 ngay trung tâm xã và chợ cách Quốc Lộ 21A chỉ 500m giá 1, x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.