Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội, giá siêu hời 1x, x triệu / m2, diện tích 460 m2

Ngày đăng: 22/03/2025

4.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu mảnh đất lý tưởng tại Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội. Với diện tích 460 m2, giá chỉ 1x, x triệu / m2, đất thổ cư pháp lý đầy đủ, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hay xây nhà ở nghỉ dưỡng.

- Điểm đặc sắc:
+ Diện tích rộng rãi, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.
+ Pháp lý đầy đủ, sẵn sàng cho các thủ tục chuyển nhượng.

- Tiện ích xung quanh:
+ Gần các trường học, tạo điều kiện thuận lợi cho con em học tập.
+ Khu vực dân cư phát triển, an ninh tốt, hàng xóm văn minh.
+ Di chuyển 1 phút ra tới hồ Cố Đụng, xung quanh homestay nhà ở nghỉ dưỡng rất nhiều.

Liên hệ em ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất qua số điện thoại 0928193899 Đặng Quang Hiếu.

Xem thêm

Liên hệ:

092 819 ****

Vị trí bản đồ

7,13 tỷ

460 m²
15,5 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội, giá siêu hời 1x, x triệu / m2, diện tích 460 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.