Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp 775m2 tại Yên Bình, Thạch Thất, Hà Nội (TPVT Hoà Lạc) giá rẻ đầu tư sinh lời

Ngày đăng: 06/03/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bạn đang tìm một mảnh đất đẹp để đầu tư hoặc xây nhà? Đây chính là cơ hội vàng cho bạn!

Diện tích: 775m2, mặt tiền rộng 13m thoải mái xây dựng.
Đường trước nhà 5,5m, ô tô vào tận nơi.
Vị trí đắc địa:

Gần ga Metro chuẩn bị triển khai.

Chỉ 3 phút ra Đại lộ Thăng Long, kết nối nhanh chóng vào trung tâm.

7 phút đến đại học Quốc Gia Hà Nội, tiềm năng cho thuê hoặc kinh doanh.

10 phút đến Khu Công nghệ cao Hòa Lạc nơi tập trung hàng loạt tập đoàn lớn.

40 phút lái xe tới BigC Thăng Long.

Giá chỉ vài triệu/m Mức giá cực hiếm tại khu vực phát triển nhanh như Hòa Lạc!

Đầu tư ngay sinh lời cao!
Liên hệ ngay để xem đất trực tiếp 0963376810 hoặc kb zalo.

Xem thêm

Liên hệ:

096 337 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

6,59 tỷ

775 m²
8,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
H. Thạch Thất, Tp. Hà Nội
0

0963376810

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp 775m2 tại Yên Bình, Thạch Thất, Hà Nội (TPVT Hoà Lạc) giá rẻ đầu tư sinh lời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.