Tin đăng đã hết hạn.

Cắt lỗ sâu duy nhất lô đất 2MT 345m2 giá chỉ 5tỷ, Đối diện Chợ Lộc An, Sổ Sẵn Công Chứng trong ngày

Ngày đăng: 12/03/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Kẹt tiền xoay công việc cần bán gấp trong tháng, ai có nhu cầu liên hệ thương lượng được giá bán ngay.
Đất nền tại vị trí đắc địa ở ĐT 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai,
+ Diện tích: 345m2 2MT, phù hợp cho nhiều loại hình xây dựng.
+ Giá bán: 5 tỷ VND, hợp lý so với mặt bằng chung.
+ Chiều ngang mặt tiền: 14m, thuận lợi cho việc xây dựng.
+ Chiều rộng ngõ trước: 22m, dễ dàng di chuyển.
+ Pháp lý: Đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.

Đất mặt tiền rộng, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc làm văn phòng.
Pháp lý rõ ràng.

Xem thêm

Liên hệ:

094 595 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

5 tỷ

345 m²
14,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu Tái định cư Linh Sơn, H. Thạch Thất, Tp. Hà Nội
SN

Sang Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cắt lỗ sâu duy nhất lô đất 2MT 345m2 giá chỉ 5tỷ, Đối diện Chợ Lộc An, Sổ Sẵn Công Chứng trong ngày - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.