Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán mảnh đất full thổ cư, diện tích 100m2 mặt tiền 7m , sẵn sổ

Ngày đăng: 05/03/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần tiền cắt lỗ 300tr bán mảnh đất ngay trục xã chỉ 2tỷ
Diện tích 110m2 full thổ cư mặt tiền 7m
Vị trí đắc địa gần ngay trục đường lớn di chuyển 3 tới
Gần khu công nghiệp cnc, Trường ĐH FPT
Villa nghỉ dưỡng sầm uất cách 4-500m
Khu dân cư họp đông đúc, chợ, uỷ ban ngay cạnh
Đường trước cửa oto đỗ tránh nhau thoải mái
= Anh chị để ở hay đầu tư đều được lh em dẫn đi xem đất.

Xem thêm

Liên hệ:

034 556 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

1,91 tỷ

103 m²
18,5 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán mảnh đất full thổ cư, diện tích 100m2 mặt tiền 7m , sẵn sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.