Tin đăng đã hết hạn.

Làm thế nào để mua đất 75,8m2, 2 mặt tiền góc đẹp, 2 xe tránh khi trong tay chỉ có hơn 1 tỷ

Ngày đăng: 24/12/2024

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/11

- Hoa hậu mua là lời.
- Diện tích 75,8m2.
- 2 mặt tiền góc đẹp.
- Đường 5m rộng thoáng, 2 ô tô tránh, hướng đông nam và đông Bắc.
- Mua đầu tư hay mua để ở đều được ạ, mua ngay gần đường 420 đang mở rộng 24, cách công nghệ cao và trường đại học FTP, 1 km.
- Gần ngay các tiện ích sẵn có, cách chợ, uỷ ban xã, trường c1, c2 chỉ 400m.
- 2 mặt đường thông thoáng 5m ô tô tránh nhau thoải mái.
- Xung quanh khu dân cư đông đúc, có thể ở ngay hoặc xây dựng nhà trọ cho thuê.
- Sẵn sổ công chứng ngay 24/7.
- Giá hơn 1 tỷ đầu tư 0989681851 (Việt Anh).

Xem thêm

Liên hệ:

098 968 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,72m

Vị trí bản đồ

1,93 tỷ

75.8 m²
25,46 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Làm thế nào để mua đất 75,8m2, 2 mặt tiền góc đẹp, 2 xe tránh khi trong tay chỉ có hơn 1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.