Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất 125m trung tâm xã Thạch Quảng đường 12m cách bến xe 600m giá tổng 230tr/lô

Ngày đăng: 11/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán lô đất ở ngay trung tâm xã Thạch Quảng, huyện Thạch Thành, Tỉnh Thanh Hoá. Diện tích: 125m. Mặt tiền 5m. Vị trí đắc địa, bán kinh 600m tiện ích đầy đủ. Pháp lý chuẩn: công chứng luôn trong ngày. Lô đất ngay trung tâm của xã Thạch Quảng, tiềm năng phát triển tốt. - Lô đất mặt đường rộng 12m. - Cách chợ đầu mối ( nơi cung cấp thực phẩm, nông sản cho các khu vực lận cân) 500m. - Cách bên xe Thạch Quảng đúng 600m. - Cách trường học cấp 1,2,3, uỷ ban, trạm y tế: 700m. - Cách KCN Thach Quảng 1 km, đã xong giai đoạn 1 với hơn 3000 công nhân đang làm việc. - Cách đường mòn Hồ Chí Minh 600m. Liên hệ em Nhung: 0982986863 để được đón đi xem thực tế nhé ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 298 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

230 triệu

124 m²
1,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
H. Thạch Thành, T. Thanh Hóa
0

0982986863

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất 125m trung tâm xã Thạch Quảng đường 12m cách bến xe 600m giá tổng 230tr/lô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.