Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền giá mềm trung tâm huyện thạch thành thanh hóa

Ngày đăng: 27/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chỉ từ 180 triệu/lô sổ đỏ từng nền pháp lý minh bạch Bạn đang tìm cơ hội đầu tư đất vùng ven ngon bổ tiềm năng trước khi thị trường bùng nổ? Đừng bỏ lỡ loạt nền giá siêu tốt tại Thạch Thành, nơi đang được đẩy mạnh công nghiệp hóa và nâng cấp hạ tầng toàn huyện. Lý do nên xuống tiền sớm: Gần các trục đường chính, thuận tiện giao thông kết nối huyện tỉnh Xung quanh có trường học, trạm y tế, chợ, cụm công nghiệp đang hoạt động và mở rộng Dân cư hiện hữu dễ phát triển nhu cầu nhà ở và kinh doanh dịch vụ Chiến lược đầu tư thông minh: Giai đoạn 1 (20252026): chọn nền vị trí tốt, đợi sóng hạ tầng & dân số Giai đoạn 2 (20262028): dễ ra hàng, có thể khai thác cho thuê trọ mặt bằng nhỏ Tỷ suất lợi nhuận kỳ vọng: 2535%/23 năm nếu giữ đúng nhịp đầu tư Inbox để nhận: Sơ đồ phân lô chi tiết Hình ảnh thực tế Gợi ý nền đẹp phù hợp tài chính Liên hệ ngay: 0353873757 Cơ hội đang mở đất đẹp không chờ lâu.

Xem thêm

Liên hệ:

035 387 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

195 triệu

180 m²
1,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
H. Thạch Thành, T. Thanh Hóa
0

0353873757

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền giá mềm trung tâm huyện thạch thành thanh hóa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.