Tin đăng đã hết hạn.

Đất đã phân lô 193m2 giá 220tr. Sát nhà dân gần khu tiện ích

Ngày đăng: 26/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần $ nên bán rê 1 lô duy nhất - 193m2 ( mặt tiền 5m) mà giá chỉ 220 triệu/ lô, sẵn sổ hồng. - Từ vị trí lô đất ra tới Trường học cấp 1,2,3 và cơ quan hành chính, chợ, bệnh viện, bến xe, khu vui chơi chỉ trong vòng bán kính 1km. - Bác nào sẵn tiền đang muốn sinh lời thì alo cho em nhé, vàng giờ giá cao chót vót , đất thì giá đang rẻ ạ. E có 1 lô duy nhất ở đây gần Khu công nghiệp Thạch Quảng, sau xáp nhập lại là trung tâm nên tương lai giá lên 2,3,4,5 triệu/ m2 là chắc chắn rồi! Liên hệ 0376505208

Xem thêm

Liên hệ:

037 650 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

220 triệu

193 m²
1,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Thạch Quảng, H. Thạch Thành, T. Thanh Hóa
T

Toan93

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất đã phân lô 193m2 giá 220tr. Sát nhà dân gần khu tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.