Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán đất nền giá tốt vị trí đẹp pháp lý rõ ràng

Ngày đăng: 25/07/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí: Thị trấn Kim Tân - Thạch Thành - Thanh Hóa. Diện tích: 145 m² (ngang 5m x dài 29m). Pháp lý: Sổ hồng riêng sang tên công chứng ngay. Giá bán: Giá 2xx triệu/lô (có chiết khấu). Lộ giới: Đường trước đất rộng 5m xe hơi ra vào thoải mái. Ưu điểm lô đất: Nằm trong khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh. Gần chợ, trường học, UBND, cụm công nghiệp và dự án đô thị mới. Cơ sở hạ tầng hoàn thiện: Điện, nước máy, internet đầy đủ. Tiềm năng tăng giá cao, thích hợp xây ở, đầu tư hoặc xây trọ/nhà cho thuê. Liên hệ chính chủ: Tuyết 0372634562 để xem đất và thương lượng trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

037 263 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

250 triệu

145 m²
1,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Tt. Kim Tân, H. Thạch Thành, T. Thanh Hóa
J

Jenn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán đất nền giá tốt vị trí đẹp pháp lý rõ ràng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.