Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền giá rẻ Thạch Thành Thanh Hoá, 126m2, phân lô, ô tô vào đất, nhỉnh 200 triệu có thương lượng

Ngày đăng: 26/07/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Đất nền Thạch Thành Thanh Hoá. - Quỹ 5 lô Thạch Bình Thạch Thành Thanh Hoá. - Diện tích từ 116m2 - 170m2 tuỳ lô. - Gần trường học các cấp. - Giáp uỷ ban. - Kết nối giao thông thuận tiện. - Tiện ích không thiếu thứ gì. Liên hệ em Sơn để được tư vấn và xem đất miễn phí 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

091 929 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

250 triệu

126 m²
1,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Thạch Bình, H. Thạch Thành, T. Thanh Hóa
HS

Hoàng Văn Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền giá rẻ Thạch Thành Thanh Hoá, 126m2, phân lô, ô tô vào đất, nhỉnh 200 triệu có thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.