Tin đăng đã hết hạn.

Thạch Bình Thạch Thành Thanh Hoá, 170m2, lô góc, ô tô đỗ cửa nhỉnh 200 triệu 1 lô có thương lượng

Ngày đăng: 23/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Quỹ đất 5 lô Thạch Bình - Thạch Thành - Thanh Hoá. - Diện tích từ 116m2 - 170m2. - Vị trí: - Gần uỷ ban nhân dân xã Thạch Bình. - 150m đến trường trung học cơ sở. - 300m Đến trường mầm non. - 100m ra đường tỉnh lộ 516b. - 7km ra cụm công nghiệp Thạch Quảng. Liên hệ em Sơn để được tư vấn và xem đất 24/7, hỗ trợ pháp lý trọn gói.

Xem thêm

Liên hệ:

091 929 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

250 triệu

170 m²
1,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Hồ Chí Minh, X. Thạch Bình, H. Thạch Thành, T. Thanh Hóa
HS

Hoàng Văn Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thạch Bình Thạch Thành Thanh Hoá, 170m2, lô góc, ô tô đỗ cửa nhỉnh 200 triệu 1 lô có thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.