Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán lô đất thạch quảng thanh hóa sát hồ điều hòa

Ngày đăng: 12/07/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Giá chỉ đúng hơn 200 tr/lô trong khu dân cư nhà biệt thự mái thái Gần hồ đón sóng du lịch Gần đường liên tỉnh 14m Không khí mát mẻ trong lành Quý NDT quan tâm liên hệ em bá Hoàn đưa ac đi xem đất miễn phí nhé ạ LH 0867854135

Xem thêm

Liên hệ:

086 785 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

270 triệu

114 m²
2,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Thạch Quảng, H. Thạch Thành, T. Thanh Hóa
BH

Bá Hoàn

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán lô đất thạch quảng thanh hóa sát hồ điều hòa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.