Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư đón đầu sóng công nghiệp và hạ tầng

Ngày đăng: 09/07/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

140m2 đất tại xã Thạch Quảng, huyện Thạch Thành, Thanh Hóa, trong đó có 62.5m2 đất thổ cư, vuông như khúc giò, rộng ngang 5m, dài 28m, có 2 mặt ngõ bê tông, có thể nâng thổ cư để chia thành 2 sổ đỏ riêng biệt, hoặc để nguyên xây 2 phòng trọ cho 2 gia đình công nhân thuê. Đất cách KCN Thạch Quảng chỉ hơn 1Km, cách đường HCM 2 phút di chuyển.

Xem thêm

Liên hệ:

097 875 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

299,9 triệu

140 m²
2,14 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư đón đầu sóng công nghiệp và hạ tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.