Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất rẻ Huỳnh Thị Cúc, chợ Mới khu vực 7, Bùi Thị Xuân, Phú Tài, giá chỉ 1 tỷ 299 triệu

Ngày đăng: 07/10/2024

5.4
Trung bình
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Diện tích: 140m2. ( Ngang 7m x 20m dài )
Đường rộng 14m
Sổ đỏ cầm tay
Liên hệ 0985797334 xem đất

Xem thêm

Liên hệ:

098 579 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

1,3 tỷ

140 m²
9,28 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất rẻ Huỳnh Thị Cúc, chợ Mới khu vực 7, Bùi Thị Xuân, Phú Tài, giá chỉ 1 tỷ 299 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.