Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư Ninh Sơn, Tây Ninh giá tốt

Ngày đăng: 17/03/2025

6.5
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán đất mặt tiền đường nhựa tại phường Ninh Sơn, thành phố Tây Ninh.
Diện tích đất là 4.75m x 30m, với 80m2 đất thổ cư.
Giá bán chỉ 160 triệu đồng.
Liên hệ ngay 0974332727 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

097 433 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,75m
Chiều sâu 30m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt

Vị trí bản đồ

160 triệu

142.5 m²
1,12 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư Ninh Sơn, Tây Ninh giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.