Tin đăng đã hết hạn.

Đất tái định cư 156,5m2 Tây Hòa. Ngay ngã 3 Xuân Mỹ, sát cạnh Nhà Văn Hóa. Chỉ 590tr/lô

Ngày đăng: 12/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán 156,5m2 đất tái định cư Xuân Mỹ, Tây Hòa. - Cạnh nhà văn hóa Thôn Xuân Mỹ. Cách thị Trấn Phú Thứ 19 phút đi xe. - Khu dân cư đông đúc, văn mình, nhà cao tầng đầy đủ. - Hạ tầng đường xá bài bản, điện nước chuẩn chỉ - xây ở ngay. - Đất Sổ đỏ full thổ cư. Lô rất đẹp, cạnh đường lớn chỉ 590tr/lô bao thuế phí. Xem đất, gọi ngay: 0903667928 - Đại Nghĩa.

Xem thêm

Liên hệ:

090 366 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

590 triệu

156.5 m²
3,77 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất tái định cư 156,5m2 Tây Hòa. Ngay ngã 3 Xuân Mỹ, sát cạnh Nhà Văn Hóa. Chỉ 590tr/lô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.