Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất trung tâm Tây Hòa, Phú Yên giá 405 triệu, diện tích 171m2

Ngày đăng: 17/02/2025

6.4
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Sẵn sổ công chứng ngay trong ngày

Đường bê tông rộng 10m 

Khu dân cư đông đúc, gần chợ, gần ngay trường học, đi lại thuận tiện, thích hợp ở hoặc đầu tư;Zalo:

Liên hệ: 0336.522.196

Xem thêm

Liên hệ:

033 652 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 17,1m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

405 triệu

171 m²
2,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
H. Tây Hòa, T. Phú Yên
BT

Bảo An Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất trung tâm Tây Hòa, Phú Yên giá 405 triệu, diện tích 171m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.