Bán mảnh đất vàng D9 KĐT Vườn Đào, trước mặt có công viên

Ngày đăng: 21/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị trí đẹp nhất KĐT Vườn Đào, vài bước chân đi ra quận uỷ Tây Hồ, 2 con rồng hồ Tây. Trước nhà là lâu đài biệt phủ vip, MB, BIDV, chung cư Tân Hoàng Minh. Mảnh đất mặt tiền 11m có thể xây mới biệt thự theo thiết kế riêng biệt.

Xem thêm

Liên hệ:

098 898 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

96 tỷ

176 m²
545,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Tòa nhà hỗn hợp Vườn Đào, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
0

0988989366

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán mảnh đất vàng D9 KĐT Vườn Đào, trước mặt có công viên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.