Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất An Dương Vương Phú Thượng gần CIPUTRA, SUNSHINE Ô TÔ vào, qua thoải mái 222m2 Mt 10m

Ngày đăng: 07/10/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán mảnh đất An Dương Vương, Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội. - Diện tích 222m2 - Mặt tiền 10m Ô TÔ vào đất, qua đất, dừng đỗ thoải mái. Vị trí tuyệt đẹp gần Khu Đô Thị CIPUTRA, SUNSHINE, hàng loạt những dự án đỉnh cao của thành phố. Tiềm năng tăng trưởng nhanh, phù hợp hầu hết tiêu chí của mọi khách hàng, xây, giữ tiền, tách nhỏ. Sổ đỏ đẹp, nở hậu, sẵn giao dịch Giá bán: 42 tỷ. Liên hệ ngay: 0976635328 Nguyễn Trình. ( miễn TG, MG )

Xem thêm

Liên hệ:

097 663 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

42 tỷ

222 m²
189,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. An Dương Vương, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Công Trình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất An Dương Vương Phú Thượng gần CIPUTRA, SUNSHINE Ô TÔ vào, qua thoải mái 222m2 Mt 10m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.