Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Phú Thượng gần Ciputra ô tô vào nhà 56m2 MT 4.5m vuông đẹp chỉ 9,x tỷ. 0948031338

Ngày đăng: 02/10/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Vị trí đẹp - Hưởng trọn tiện ích của khu đô thị Ciputra, đường đôi Sunshine - Ô tô vào nhà - Mặt tiền rộng. - Diện tích: 56m2. - Mặt tiền: 4.5m. - Khu vực đang phát triển rầm rộ, ăn theo khu đô thị Ciputra, Sunshine, Lotte, thuận tiện ra sân bay... - Hiện trạng là đất trống thuận tiện xây dựng. - Sổ đỏ vuông đẹp trước sau như 1 sẵn giao dịch. - Giá bán: 9,x tỷ có thương lượng. ---------------- Liên hệ: Em Trang 0948031338 xem nhà miễn phí. Nhận mua bán, kí gửi, định giá nhà đất toàn Hà Nội. Uy tín, tận tâm. Thông tin chuẩn 100%.

Xem thêm

Liên hệ:

094 803 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

9,9 tỷ

56 m²
176,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. An Dương Vương, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
LT

Lê Thị Thu Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Phú Thượng gần Ciputra ô tô vào nhà 56m2 MT 4.5m vuông đẹp chỉ 9,x tỷ. 0948031338 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.