Tin đăng đã hết hạn.

Siêu Phẩm Đất Hiếm, đất biệt thự Vườn Đào DT176m2, MT11m, 98 tỷ Tây Hồ

Ngày đăng: 29/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Siêu Phẩm Đất khu biệt thự Vườn Đào, quận Tây Hồ - Đất biệt thự Vườn Đào, Tây Hồ, Hà Nội. DT176m2, Mặt tiền 11m, sổ đỏ vuông vắn, khu vực chia lô, hạ tầng đồng bộ, vị trí lô đất View công viên. - Đường trước đất 2 ô tô tránh nhau, khu vực đông dân cư, dân trí cao, sầm uất, nhiều tiện ích. - Gần nhiều trường học các cấp, trung tâm thương mại Lotte, TT Văn hóa Quận Tây Hồ, cách Hồ Tây chỉ 450m, cạnh đường Lạc Long Quân và đường Võ Chí Công. Chỗ Hai con rồng. - Lô đất có thể thiết kế xây dựng 7 nổi, 1 hầm. - Pháp lý: Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch. - Liên hệ xem đất miễn phí 0588716888

Xem thêm

Liên hệ:

058 871 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

98 tỷ

176 m²
556,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Hoàng Tôn, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
Mb

Minh Chiến bds

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu Phẩm Đất Hiếm, đất biệt thự Vườn Đào DT176m2, MT11m, 98 tỷ Tây Hồ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.