Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán mảnh đất Vườn Đào, Tây Hồ gần Lotte DT 285m2 MT 12,8m giá 130 tỷ

Ngày đăng: 25/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền đẹp tại Vườn Đào, Lạc Long Quân, Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội với diện tích 290m2. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Mặt tiền rộng 13m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh. Đường vào rộng 17m, thoải mái cho xe cộ ra vào. Giá chỉ 130 tỷ VND, một cơ hội không thể bỏ lỡ. Địa điểm tiện ích xung quanh: Gần lotte Lạc Long Quân, cách Hồ Tây 50m. Winmart+ gần kề cho những ai thích mua sắm. Trường mầm non Me School Vườn Đào và học viện thiết kế thời trang London nằm trong khu vực. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết, gọi 0904669001 hoặc liên hệ với Trương Thanh. 0904669001

Xem thêm

Liên hệ:

090 466 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

130 tỷ

290 m²
448,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Tòa nhà hỗn hợp Vườn Đào, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
AT

Anh Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán mảnh đất Vườn Đào, Tây Hồ gần Lotte DT 285m2 MT 12,8m giá 130 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.