Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Phú Xá Phú Thượng, 240m2 Full Thổ cư, Mặt tiền 18m, Lô góc 2 mặt ngõ, Ngõ thông 3 oto tránh

Ngày đăng: 23/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Vị trí: Toạ lạc tại trung tâm quận Tây Hồ, ngay gần khu đô thị Ciputra và Sunshine Riverside. Sở hữu tiện ích bạt ngàn, trường học đầy đủ các cấp, siêu thị chợ dân sinh ngay gần nhà, chất lượng đời sống cao, an sinh đỉnh khỏi bàn. Cách nhà 3 phút đi đường là quần thể Du lịch Văn hoá với vô vàn địa điểm vui chơi giải trí như TTTM Lotte, phố đi bộ Trịnh Công Sơn, nhà hàng Sen Tây Hồ, công viên nước Hồ Tây, thung lũng Hoa Tây Hồ. Khu vực giao thông thuận tiện nói KHÔNG với ùn tắc, dễ dàng di chuyển qua Lạc Long Quân & Âu Cơ & An Dương Vương & Võ Chí Công, từ nhà lên sân bay Nội Bài chưa đến 15 phút. Thông số: + Diện tích: 240m2 + Mặt tiền: 18m. + Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ. + Giá: 54 Tỷ (Có thương lượng). Mọi thông tin chi tiết vui lòng liên hệ: 0904054858 - Hải Vũ (hoặc liên hệ qua Zalo). Xin cảm ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 405 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

54 tỷ

240 m²
225 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Phú Xá, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
VH

Vũ Đình Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Phú Xá Phú Thượng, 240m2 Full Thổ cư, Mặt tiền 18m, Lô góc 2 mặt ngõ, Ngõ thông 3 oto tránh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.