Tin đăng đã hết hạn.

Mặt phố lạc long quân, duy nhất mảnh đất dt 210m, mt 10m, view hồ tây thoáng vĩnh viễn - cực hiếm

Ngày đăng: 21/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

MẶT PHỐ LẠC LONG QUÂN, DUY NHẤT MẢNH ĐẤT DT 210m, MT 10m, VIEW HỒ TÂY THOÁNG VĨNH VIỄN - CỰC HIẾM Diện tích: 210m Mặt tiền: 10m - Không có căn thứ 2 - Lô đất cực hiếm nằm trên mặt Lạc Long Quân, phía sau là view Hồ Tây thoáng vĩnh viễn - Sổ đỏ vuông vắn, nở hậu phong thủy đẹp, giá trị bền vững theo thời gian - Tiện ích xung quanh đầy đủ: gần phố đi bộ, trường quốc tế, khách sạn 5 sao Liên hệ: Lan Anh 0967618636

Xem thêm

Liên hệ:

096 761 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

137 tỷ

210 m²
652,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Lạc Long Quân, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
LT

Lan Anh Tăng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt phố lạc long quân, duy nhất mảnh đất dt 210m, mt 10m, view hồ tây thoáng vĩnh viễn - cực hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.