Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán đất 2 mặt thoáng, vuông vắn, mặt tiền ĐẲNG CẤP phố Võ Chí Công, Hoàng Quốc Việt

Ngày đăng: 18/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mảnh đất gọi tên các bác đầu tư xây toà Apartment - Chia lô tách thửa. - Vị trí gần phố, gần ngã 5: Võ Chí Công, Lạc Long Quân, Bưởi, Hoàng Hoa Thám, Hoàng Quốc Việt. - Khu vực TRUNG TÂM, tiện ích bạt ngàn. - Thửa đất rộng, vuông vắn, mặt tiền rộng Quyền lực. Hai thoáng là lợi thế. - Mảnh đất rộng, phù hợp xây toà Apartment hoặc chia lô tách thửa. - Chủ thiện chí, giá tốt cho khách giao dịch sớm. Liên hệ e Lương Vũ 0846160583 để gặp chủ trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

084 616 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 23m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

53 tỷ

293 m²
180,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Võ Chí Công, P. Bưởi, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
0

0846160583

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán đất 2 mặt thoáng, vuông vắn, mặt tiền ĐẲNG CẤP phố Võ Chí Công, Hoàng Quốc Việt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.