Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất khu biệt thự vườn đào - 129m2 - tây hồ - siêu vip

Ngày đăng: 17/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí vàng: Trung tâm quận Tây Hồ, khu biệt thự VIP, dân trí cao, hạ tầng đồng bộ, an sinh đỉnh. Thông số chuẩn: Diện tích: 300m Mặt tiền: 13m Lô đất vuông vắn, cực hiếm trong khu vực. Phù hợp xây biệt thự, dinh thự hoặc đầu tư giữ tiền. Giá chào: 129 tỷ (có thương lượng trực tiếp). Khu Vườn Đào: Nổi tiếng với không gian sống trong lành, ngay sát Hồ Tây, tiện ích xung quanh đẳng cấp lựa chọn số 1 của giới thượng lưu.

Xem thêm

Liên hệ:

096 756 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

129 tỷ

300 m²
430 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Tòa nhà hỗn hợp Vườn Đào, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
t

trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất khu biệt thự vườn đào - 129m2 - tây hồ - siêu vip - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.