Tin đăng đã hết hạn.

Siêu vip hồ tây 23 tỷ 78m2 lô góc ô tô ngõ thông vị trí kinh doanh đỉnh cao

Ngày đăng: 15/09/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

SIÊU VIP HỒ TÂY 23 TỶ LÔ GÓC Ô TÔ NGÕ THÔNG VỊ TRÍ KINH DOANH ĐỈNH CAO Chi tiết lô đất: Diện tích: 78m² Giá chào: 23 tỷ Thửa đất vuông vắn thông số vàng hiện trạng đất trống, cực kỳ hiếm trên thị trường. Lợi thế vượt bền vững. Ngõ rộng 9m, ô tô tránh nhau thoải mái, có vỉa hè, cách mặt ngõ ô tô tránh chỉ 10m, xe 7 chỗ vào tận đất. Khu vực sầm uất dân trí cao an sinh đỉnh, hàng xóm toàn xây 7 tầng thang máy, vừa ở vừa kinh doanh hoặc apartment cho Tây thuê hái ra tiền. Cực phù hợp xây liền kề văn phòng căn hộ dịch vụ homestay cao cấp. Cơ hội vàng cho nhà đầu tư thông thái: lô đất hiếm vị trí đẹp sinh lời cao giữ tiền an toàn! Liên hệ ngay: Hoàng Tiến 0961265703 để xem đất và chốt cơ hội đầu tư siêu VIP này!

Xem thêm

Liên hệ:

096 126 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Đất vuông - nở hậu, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

23 tỷ

78 m²
294,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Lạc Long Quân, P. Nhật Tân, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
HT

Hoàng Mạnh Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu vip hồ tây 23 tỷ 78m2 lô góc ô tô ngõ thông vị trí kinh doanh đỉnh cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.