Tin đăng đã hết hạn.

Nhà cũ Bán đất Phú Thượng, 242m2 x MT 18m, Lô góc 2 mặt ngõ, Ngõ thẳng 3 Oto tránh, Full thổ cư

Ngày đăng: 10/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vị trí: Tọa lạc tại trung tâm du lịch văn hóa Tây Hồ, sở hữu vô vàn địa điểm vui chơi giải trí nổi tiếng như phố đi bộ Trịnh Công Sơn, TTTM Lotte, nhà hàng Sen Tây Hồ, thung lũng hoa Hồ Tây và nhiều địa điểm hấp dẫn khác. Khu vực dân trí cao, an sinh đỉnh, tiện ích bạt ngàn, trường học đầy đủ các cấp từ mầm non đến đại học. Căn nhà sở hữu vị trí đắc địa lô góc 2 mặt ngõ, trước nhà 2 ô tô tránh thông thẳng sang khu dự án Sunshine Riverside và khu đô thị Ciputra. Giao thông vô cùng thuận tiện khi chưa đầy 2 phút đã đến Võ Chí Công, Lạc Long Quân, Âu Cơ, theo hướng cầu Nhật Tân lên sân bay Nội Bài trong vỏn vẹn 15 phút. Thiết kế: + Nhà sân vườn: Phòng khách + bếp + 2 PN + 2 WC. * Gia chủ xác định bán đất. Thông số: + Diện tích: 242m2 x 1 tầng. + Mặt tiền: 18m. + Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ. + Giá: 54 tỷ (có tương lượng). Mọi thông tin chi tiết vui lòng liên hệ: 0904054858 - Hải Vũ (hoặc liên hệ qua Zalo). Xin cảm ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 405 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Căn góc

Vị trí bản đồ

54 tỷ

242 m²
223,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Phú Thượng, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
VH

Vũ Đình Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà cũ Bán đất Phú Thượng, 242m2 x MT 18m, Lô góc 2 mặt ngõ, Ngõ thẳng 3 Oto tránh, Full thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.