Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thổ cư diện tích 165m2 khu phố lạc long quân, tây hồ, hà nội:0981222026

Ngày đăng: 15/09/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT THỔ CƯ KHU PHỐ LẠC LONG QUÂN, TÂY HỒ, HÀ NỘI Diện tích: 165m² Mặt tiền: 6.5m, hướng Tây Bắc Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng Đường rộng, ô tô đỗ cửa Vị trí trung tâm, tiện ích xung quanh: gần Hồ Tây, trường học, Trung tâm thương mại Lotte, siêu thị, khu dân trí cao Giá bán: 37.2 tỷ Liên hệ: Mr Long 0972853966 / 0972853966

Xem thêm

Liên hệ:

097 285 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

37,2 tỷ

165 m²
225,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Lạc Long Quân, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
T

Tel

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thổ cư diện tích 165m2 khu phố lạc long quân, tây hồ, hà nội:0981222026 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.