Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng phố xuân la, 582m2,mặt tiền 12m, ô tô tránh ,xây building/hotel siêu đẹp!

Ngày đăng: 09/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

TRUNG TÂM XUÂN LA-TÂY HỒ_GẦN HỒ TÂY_DI CHUYỂN RA SÂN BAY DỄ DÀNG. ------------------------ Diện tích: 582m2. 2 mặt tiền: 1 mặt tiền 10.6m (Hướng Đông Nam), 1 mặt tiền 12m (hướng Tây Bắc). Đường trước nhà: 2 Ô tô tránh-thông. Bán kính 5km: Hồ Tây, UBND Quận Tây Hồ,gần khu đô thị Starlake, gần khu biệt thự Vườn Đào, trung tâm thương mại Lotte, khu đô thị Ciputra, trường quốc tế Hanoi Academy, Đại sứ quán Hàn Quốc.... Hình thửa đẹp. Pháp lý sạch. Sẵn sàng giao dịch. Phù hợp xây tòa văn phòng, khách sạn hiện đại, cao cấp và quy mô. ------------------------------- Giá chào bán: 200 tỷ (có thương lượng) Liên hệ em Huyền 0949617888 để đặt lịch xem đất và đàm phán (Miễn TGMG & QC).

Xem thêm

Liên hệ:

094 961 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

200 tỷ

582 m²
343,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Xuân La, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
TH

Thanh Huyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng phố xuân la, 582m2,mặt tiền 12m, ô tô tránh ,xây building/hotel siêu đẹp! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.