Tin đăng đã hết hạn.

Hàng siêu hiếm 41m, mặt tiền 4m, ô tô ngủ trong đất ngõ 28 xuân la, tây hồ

Ngày đăng: 30/08/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán mảnh đất siêu hiếm tại ngõ 28 Xuân La, Tây Hồ, diện tích 41m, mặt tiền rộng 4m, sổ đỏ chính chủ. Đặc điểm nổi bật: Đường trước đất rộng 6m, ô tô vào thoải mái và ngủ trong đất. Vị trí đắc địa bậc nhất Tây Hồ, cực kỳ hiếm, chỉ có một không có hai. Cách trung tâm hành chính công phường Tây Hồ chỉ vài bước chân, xung quanh đầy đủ tiện ích: trường học, chợ, siêu thị, công viên, bãi gửi xe. Kết nối giao thông thuận tiện: dễ dàng di chuyển ra Võ Chí Công, Lạc Long Quân, Hồ Tây, Cầu Nhật Tân và trung tâm Hà Nội. Với lợi thế vừa ở vừa kinh doanh cực tốt, mảnh đất này là lựa chọn hoàn hảo cho cả an cư và đầu tư lâu dài. Liên hệ ngay để sở hữu lô đất hiếm có này!

Xem thêm

Liên hệ:

097 884 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

6,3 tỷ

41 m²
153,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Xuân La, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
ML

Mr Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng siêu hiếm 41m, mặt tiền 4m, ô tô ngủ trong đất ngõ 28 xuân la, tây hồ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.