Tin đăng đã hết hạn.

Bán mảnh đất gần Lotte Tây Hồ ô tô qua xây toà văn phòng, 136m2 MT: 6.75m cách phố 5m, giá: 28.5 tỷ

Ngày đăng: 09/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mảnh đất vàng quận Tây Hồ khu vực xung quanh tiện ích ngập tràn không thiếu thứ gì, cách mặt phố vài bước chân. + Ngay cạnh 2 tòa chung cư, mặt tiền hướng view Hồ Tây, xây tòa văn phòng vừa ở vừa cho thuê cực kỳ hợp lý. + Ô tô vào đất, ngõ thông kinh doanh khắp nơi, lô góc 2 mặt ngõ nên cực kỳ thoáng. + Sổ đỏ vuông vắn. LH: Em Đức / 0911960917 để xem đất trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

091 196 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,75m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

28,5 tỷ

136 m²
209,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Phú Xá, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội

Em Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán mảnh đất gần Lotte Tây Hồ ô tô qua xây toà văn phòng, 136m2 MT: 6.75m cách phố 5m, giá: 28.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.