Tin đăng đã hết hạn.

BÁN GẤP đất phân lô Nhật Tân Tây Hồ, 208m2, MT 9.2m, ôtô vào nhà, 5 phút ra hồ Tây

Ngày đăng: 29/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

HOT! Đất phân lô Nhật Tân Tây Hồ, ô tô thông khắp ngả - dân trí cao, an sinh tuyệt vời - thích hợp xây villa, CHDV. Chỉ từ 40 tỷ. Liên hệ ngay! 1. Thông số: 208m2, mặt tiền 9.2m 2. Điểm nổi bật: - Vị trí cực đẹp với hạ tầng hiện đại, kết nối nhanh Nhật Tân Võ Chí Công, chỉ 5 phút ra Hồ Tây, cảnh quan thoáng đãng. - Tiện ích xung quanh đầy đủ: gần trường học, chợ, siêu thị, bệnh viện, giao thông thuận tiện. - Khu vực nhiều người nước ngoài sinh sống, dân trí cao, an sinh tuyệt vời, tiềm năng tăng giá bền vững. - Khổ đất hiếm có, cực kỳ lý tưởng để xây biệt thự, villa sân vườn, căn hộ dịch vụ, chung cư mini, hoặc quán cà phê cao cấp. Pháp lý chuẩn. Sẵn sàng giao dịch ngay! Liên hệ ngay Ms Trang: 0342598922 - Chuyên BDS quận Tây Hồ để xem đất thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

034 259 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,2m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

41,6 tỷ

208 m²
200 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Tứ Liên, P. Nhật Tân, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
MT

Ms Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BÁN GẤP đất phân lô Nhật Tân Tây Hồ, 208m2, MT 9.2m, ôtô vào nhà, 5 phút ra hồ Tây - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.