Tin đăng đã hết hạn.

Bán 255m2 đất mặt đường 3 ô tô tránh, tặng nhà xưởng mới tinh tại Tứ Liên

Ngày đăng: 29/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vị trí đất quá đẹp, vuông như tờ A4, nằm trên mặt đường lớn 3 ô tô tránh nhau. Hiện trạng trên đất đã có 1 nhà xưởng mới tinh đẹp đẽ, đầy đủ điện nước, vệ sinh, có thể cho thuê 20tr/tháng. Nói không với quy hoạch. Pháp tý: Đất đóng thuế đất ở đô thị vị trí II, đủ điều kiện làm sổ đỏ. Mua bán vi bằng và sang tên thuế cho người mua.

Xem thêm

Liên hệ:

093 615 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

255 m²
33,33 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 255m2 đất mặt đường 3 ô tô tránh, tặng nhà xưởng mới tinh tại Tứ Liên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.