Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Phố Xuân La, 80m2, Mặt tiền 6.5m chỉ 12.6 tỷ, Ngõ rộng 3.5m, cách ô tô tránh 30m

Ngày đăng: 19/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

+ Đất thổ cư có sổ đỏ tại Xuân La, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội. + Diện tích 80m2, mặt tiền 6.5m, giá: 12,6 tỷ VND, sổ đỏ đẹp, sẵn sàng giao dịch. + Vị trí đẹp, trung tâm quận Tây Hồ, gần Hồ Tây, trường, chợ, siêu thị..., nội thất ngập tràn. + Thửa đất đẹp, mặt tiền rộng, Giá siêu rẻ phù hợp Đầu tư, mua ở, xây tòa nhà Văn Phòng, căn hộ dịch vụ... Liên hệ xem nhà miễn phí: 0963491635 - Em Nhi

Xem thêm

Liên hệ:

096 349 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

12,6 tỷ

80 m²
157,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Xuân La, P. Nhật Tân, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Thị Nhi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Phố Xuân La, 80m2, Mặt tiền 6.5m chỉ 12.6 tỷ, Ngõ rộng 3.5m, cách ô tô tránh 30m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.