Tin đăng đã hết hạn.

Mảnh đất vàng 210m2 #tâyhồ - full thổ cư - phố víp tô ngọc vân cực hiếm có bán với diện tích

Ngày đăng: 18/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

MẢNH ĐẤT VÀNG 210M2 #TÂYHỒ - FULL THỔ CƯ - PHỐ VÍP TÔ NGỌC VÂN CỰC HIẾM CÓ BÁN Với Diện Tích 202/210M2 Mặt Tiền Khủng 10M, Full Thổ Cư - Ô tô Vào tận Đất, Xây Toà Biệt Thự, hay APM thì đẳng cấp, toàn Ngừoi Nước Ngoài Giá chào 64,5 tỷ (CTL) Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay 0921073999zl/lh em) #tongocvan #bdshanoi #muadat #tayho_scs #dươi60

Xem thêm

Liên hệ:

092 107 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

64,5 tỷ

210 m²
307,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Tô Ngọc Vân, P. Quảng An, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
VL

Vũ Văn LựcBĐS

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mảnh đất vàng 210m2 #tâyhồ - full thổ cư - phố víp tô ngọc vân cực hiếm có bán với diện tích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.