Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán mảnh đất phố Âu Cơ, Tây Hồ. Ô tô tránh, giá đầu tư từ 180tr/m²

Ngày đăng: 18/08/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cơ hội đầu tư xây toà Apartment Tây Hồ. - Vị trí gần Xuân Diệu, Tô Ngọc Vân, Nghi Tàm - ổn định quy hoạch! - Trục đường Vành Đai 1 kết nối sân bay Nội Bài và trung tâm Hà Nội với tuyến đường mở rộng, tương lai phát triển nhiều dự án trọng điểm của Quận. - Thửa đất rộng 166m² - ô tô tránh cửa nhà. - Khu vực được nhiều du khách Nước ngoài lựa chọn sinh sống và làm việc. - Mảnh đất phù hợp xây toà Apartment ở & cho thuê. Chi tiết liên hệ e Lương Vũ 0846160583

Xem thêm

Liên hệ:

084 616 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

31 tỷ

166 m²
186,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Âu Cơ, P. Quảng An, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
0

0846160583

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán mảnh đất phố Âu Cơ, Tây Hồ. Ô tô tránh, giá đầu tư từ 180tr/m² - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.